Diễn đàn sĩ quan Lữ đoàn 171 với nhiệm vụ xây dựng đơn vị VMTD mẫu mực, tiêu biểu
HQ Online -
Sáng 20/2, tại TP. Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Lữ đoàn 171, Vùng 2 Hải quân tổ chức diễn đàn "Sĩ quan Lữ đoàn 171 với nhiệm vụ xây dựng đơn vị VMTD mẫu mực, tiêu biểu". Thượng tá Phạm Ngọc Quý, Chính ủy Lữ đoàn dự, chỉ đạo.
Quang cảnh buổi diễn đàn
Các ý kiến trong diễn đàn là những tâm tư về những khó khăn, vướng mắc, nhận thức, thái độ, trách nhiệm; ý chí quyết tâm, khả năng quản lý, điều hành; tổ chức thực hiện nhiệm vụ xây dựng đơn vị chính quy, mẫu mực.
Các sĩ quan trẻ cũng trao đổi, thảo luận về xây dựng, rèn luyện phương pháp, tác phong, hành vi, ứng xử để đáp ứng yêu cầu, nhiệm vụ; đề xuất các biện pháp trong lãnh đạo, chỉ đạo, tổ chức thực hiện, kiểm tra, đánh giá rút kinh nghiệm của Lữ đoàn.
Đồng chí Chính ủy Lữ đoàn ghi nhận và biểu dương cấp ủy, chỉ huy các cấp, đặc biệt là đội ngũ sĩ quan Lữ đoàn đã luôn nỗ lực, rèn luyện, học tập, đưa ra nhiều ý kiến hay, cách làm sáng tạo; tham mưu, đề xuất đúng, trúng, góp phần xây dựng đơn vị VMTD mẫu mực, tiêu biểu.
Tin, ảnh: Anh Thơ
Bài viết, video, hình ảnh đóng góp cho chuyên mục vui lòng gửi về bhqdt@baohaiquanvietnam.vn
- Lữ đoàn 680: Nhiều hoạt động kỷ niệm Ngày Thương binh - Liệt sĩ - ( 27-07-24 08:00 )
- Vùng 3 tổ chức các hoạt động đền ơn đáp nghĩa Ngày thương binh-Liệt sĩ 27/7 - ( 27-07-24 08:00 )
- Chi đội Kiểm ngư số 3: Nhiều hoạt động ý nghĩa dịp 27/7 - ( 27-07-24 08:00 )
- Lữ đoàn 955: Các hoạt động tri ân nhân dịp Ngày Thương binh - Liệt sĩ - ( 26-07-24 03:00 )
- Phòng Hậu cần, Bộ Tham mưu Hải quân: Nhiều hoạt động dịp 27/7 - ( 26-07-24 02:00 )